![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/10/387073866_728656375942472_8236246624102352280_n-1024x684.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/10/387083623_728656339275809_6517499295813515840_n-1024x684.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/10/387205383_728656632609113_5437522731062928184_n-1024x684.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/10/391683831_728656642609112_1095567019934639696_n-1024x684.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/10/391703895_728656582609118_4834835062258353156_n-1024x684.jpg)
เมื่อวันที่ 12 ตุลาคม 2566 ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขากองทัพน้อยที่ 2 มอบหมายให้ รองประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขากองทัพน้อยที่ 2 ร่วมกิจกรรมจิตอาสาช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย เนื่องจากพายุฝนตกหนัก บริเวณภายในพื้นที่จังหวัดนครราชสีมา ในช่วงที่ผ่านมา ณ ชุมชมธนาภาวิลเลจรวมใจพัฒนา ม.11 ต.หัวทะเล อ.เมือง จ.นครราชสีมา