เมื่อวันที่ 24 ก.พ. 67 เพื่อความเป็นสิริมงคล และเป็นการอนุรักษ์สืบสานวัฒนธรรมประเพณีอันดีงามของไทย รวมทั้งได้ร่วมทำนุบำรุงพระพุทธศาสนาให้เจริญรุ่งเรืองสืบไป โดยมี พล.ท. อดุลย์ บุญธรรมเจริญ มทภ.2 เป็นประธาน ณ พุทธศาสนสถานค่ายสุรนารี อ.เมือง จว.น.ม.
Continue Reading![กองบัญชาการกองทัพน้อยที่ 2](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2021/10/cropped-head_1-2.png)
กองบัญชาการกองทัพน้อยที่ 2
2nd ARMY CORPS