“บุญที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ชีวิต “เมื่อวันที่ 13 ธันวาคม 2566 โดยมี พลโท บุญสิน พาดกลาง แม่ทัพน้อยที่ 2 เป็นประธานในพิธี และมีพระมหาวรวุฒิ ปญญาวุฑโฒ เป็นประธานสงฆ์ ณ มูลนิธิกองทุนการศึกษาผู้ด้อยโอกาส จังหวัดขอนแก่น
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/410575406_734265102068213_2074596579104791841_n-1024x768.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/410583245_734264878734902_5052124798836021022_n.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/410592202_734264852068238_2953500821187164509_n.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/410623092_734264792068244_1326786769522269963_n-768x1024.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/410627203_734265008734889_1596820976598679067_n.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/410639132_734265085401548_2279134551461988998_n.jpg)
“บุญที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ชีวิต “เมื่อวันที่ 13 ธันวาคม 2566 โดยมี พลโท บุญสิน พาดกลาง แม่ทัพน้อยที่ 2 เป็นประธานในพิธี และมีพระมหาวรวุฒิ ปญญาวุฑโฒ เป็นประธานสงฆ์ ณ มูลนิธิกองทุนการศึกษาผู้ด้อยโอกาส จังหวัดขอนแก่น