“สายโลหิต สายใจ ร่วมกันทำความดี บริจาคโลหิต” เมื่อวันที่ 12 ธันวาคม 2566 ร่วมกันทำความดีบริจาคโลหิต” เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ บริเวณ วาไรตี้ฮอลล์ ชั้น 3 เดอะมอลล์โคราช โดยมี คุณอรจิรา ศิริมงคล นายกเหล่ากาชาด จังหวัดนครราชสีมา เป็นประธานในพิธีฯ
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/408504608_733627018798688_7933674179855292216_n-1024x493.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/408525995_733626532132070_1758055742641740503_n-1024x683.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/410614590_733626985465358_6204255447929816610_n-1024x603.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/410632146_733626935465363_8415754806092715115_n-1024x597.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2023/12/410632169_733626958798694_8844228287455103935_n-1024x535.jpg)