พลโท บุญสิน พาดกลาง แม่ทัพน้อยที่ 2 เป็นประธานในการจัดกิจกรรมเนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 พร้อมด้วย คุณสุพางค์พรรณ พาดกลาง ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขา กองทัพน้อยที่ 2 ณ ลานเพลิน กองทัพน้อยที่ 2 ค่ายสุรนารี อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2024/01/419353150_752802146881175_770270378745795960_n-1024x683.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2024/01/419479336_752804023547654_4858917627631777836_n-1024x524.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2024/01/419482769_752802140214509_2588831106245277531_n-1024x683.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2024/01/419551026_752802070214516_3400805047857791221_n-1024x683.jpg)
![](http://corps2.com/website/wp-content/uploads/2024/01/419601163_752800790214644_4383548239372597024_n-1024x683.jpg)
พลโท บุญสิน พาดกลาง แม่ทัพน้อยที่ 2 เป็นประธานในการจัดกิจกรรมเนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 พร้อมด้วย คุณสุพางค์พรรณ พาดกลาง ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขา กองทัพน้อยที่ 2 ณ ลานเพลิน กองทัพน้อยที่ 2 ค่ายสุรนารี อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา